Trang Chínhtrang chuLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
About me

Admin : Huy Nghiã
Ns : 10 - 3 - 1992
Boy/Girl? : I'm Boy
Y!H: huynghia

Viettel :0987.201.843
Latest topics
» man cau hon lang mang nhat
by Admin Mon Oct 03, 2011 10:54 am

» Anh de thuong
by Admin Wed Sep 28, 2011 4:20 pm

» Admin nek !
by Admin Tue Aug 23, 2011 2:24 pm

» Không bao giờ phải sợ bắt đầu
by Admin Sun Aug 14, 2011 11:09 am

» thông tin tuyển sinh năm 2011
by Admin Sun Aug 14, 2011 11:01 am

» Bơi lội Trung Quốc thức giấc
by Admin Sun Aug 14, 2011 10:42 am

» Mở màn giải ngoại hạng Anh mùa 2011-2012: Liverpool bị cầm chân
by Admin Sun Aug 14, 2011 10:36 am

» Cười vỡ bụng !
by Admin Sun Aug 14, 2011 1:45 am

» tuyển tập thơ tình chế hay!
by Admin Sun Aug 14, 2011 1:43 am

» Nhóm HKT và HKTM nek các bạn!!!!
by Admin Sun Aug 14, 2011 1:17 am

Nghe Nhạc
Thời tiết TP HCM hôm nay

Anh Nghia Pro nak !
Lịch truyền hình
Liên kết logo
bantoiclub.info hoi dap truc tuyen raovat - rao vat mien phi az24.vn rao vat

con gái !!!

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin

con gái !!! Empty
Bài gửiTiêu đề: con gái !!!   con gái !!! Icon_minitimeSat Aug 13, 2011 4:59 pm

] Bài 1:4 Luật yêu của teen girl
Điều 1: “Tao luôn đúng, không có nghĩa là mày luôn sai. Mày sẽ đúng khi nào tao cho phép.”

Điều 2: Đừng để tao đọc được tin nhắn “linh tinh” của con nào trong đt, không tao chửi cho ủng mả cả 2 đứa.

Điều 3: Hút thuốc thì không hun, hun thì không hút thuốc. Kinh bỏ mẹ…
con gái !!! Vtc_12373_vtc_253157_Hanh-sino-3
Điều 4: Thích chết thì cứ soi con em gái tao đi.

Điều 5: Đến nhà tao thì đừng có giở trò bậy bạ… Nhà nghỉ để làm gì chứ.

Điều 6: Mua quần áo cho tao thì phải dẫn tao đi, cứ tự ý mua về mà tao không thik thì khóc ra tiếng Mán nhá.

Điều 7: Quần áo tao mua cho là phải mặc bằng hết, tao mà thấy vứt lung tung là khỏi mặc gì luôn.

Điều 8: Hẹn hò với tao mà đến muộn, tao đi với thằng khác cấm kêu. Kêu tao đập chết.

Điều 9: Thấy tao giả vờ ngoan ngoãn khi nói chuyện với ông bà già mày cấm được bịt miệng cười. Cười…cười cái gì… Có thik cười không.

Điều 10: Thấy tao bảo “Đừng” tức là “Cứ tiếp đi”, mày mà “đừng” thật tao cho đừng luôn đấy.

Điều 11: Tao thích làm gì là quyền của tao, mày thích làm gì cũng là quyền của tao.

Điều 12: Tao còn chưa hỏi tội cái vụ kết hôn với con ranh nào trên Võ lâm đâu. Đấy… thích thì đi mà lấy nó luôn đi, đừng đến đây nữa.

Điều 13: Cấm lên mặt dạy đời, bảo tao phải làm thế này thế nọ. Ranh con tí tuổi, biết gì mà nói như người ý…

Điều 14: Tao bảo gì phải làm ngay, không được cãi. Sao…? Ơ thế chưa thuộc điều 1 à… Ngu như lợn.

Điều 15: Tan học phải đứng chờ tao ở cổng. Tao mà thấy đứng đấy tí tởn với mấy con khóa dưới thì tao đập cho lòi kèn.

Điều 16: Đi chơi đâu phải báo cáo tao, tao cho phép mới được đi. Lén lén lút lút…tao mà biết thì xác con bà định.

Điều 17: Phải tìm mọi cách làm cho tao vui những lúc tao buồn. Không là mày cũng buồn luôn đấy.

Điều 18: Đọc cho thuộc bài “18 nội quy yêu của girl 9x” . Mai tao kiểm tra lại
Các Bài Viết Liên Quan
Đừng bao giờ “xin phép hôn”
Nói chuyện gì, khi mình hẹn hò?
6 điểm XY thường "săm soi" các XX trong lần gặp đầu tiên
Nhật ký tình yêu tuổi 13
Anh phải chờ e nhé !
Thoáng qua,,,!~
Giá đâu đó có người đợi tôi............♥
Lặng Yên...
Entry for my luv
Mưa lạnh thiên đường
Đối diện và đứng lên em
Đành thôi anh sẽ cố quên em
Khi ta khóc...!~
Được và mất...

Bài 2 :19 Tao không yêu mày là vì...
Nếu tao bảo tao vẫn yêu mài thì có lẽ mài sẽ không tin vì mọi việc diễn ra không như mài nghĩ nhưng thực sự tao yêu thằng Sơn vui hơn, tao ko phải lo lắng nhưng t/c của tao dành cho mài lại nhiều hơn cho nó. Tao thấy rằng tao yêu nó để quên mài nhưng lại ko thể. Tao đã thấy hối hận từ lúc nói nói ct mài xong. Tao nghĩ là tao đã sai khi ct(chia tay) mài. Nhưng ( mặt 1) hối hận thì sao chứ và cuối cùng thì tất cả những qđ của tao đều sai t không muốn mất mài và ko muốn mài thuộc về con Hoa nhưng tao lại thấy là tao sai vì tao ko là gì của mài mà tao ct mài vì tao lo mài không đc lên lớp thì tao sẽ rất buồn và sẽ ko được học cùng mài.

con gái !!! Seoul_Motor_Show_2009_part_13_403

- Câu chuyện trên bắt nguồn là do: Tối qua tớ có đi pico mua đồ và được trả lại mấy nghìn lẻ. Tình cờ "lượm" được tâm sự của 1 cô bé được ghi lại trên đồng tiền có mệnh giá 1000 vnd. Hehe. Ngồi dịch mãi... vì tờ tiền không còn mới nhưng thật sư là rất Bùn cười :d...

Tớ nghĩ cô bé này còn đang đi học thì phải? ko bít là cấp 1, hay cấp 2, cùng lắm là cấp 3.

Các bạn có cảm nhận gì về câu chuyện này? ^^

Bài 3: Tạm biệt "em" - Tình đầu của... chị
hông biết em còn nhớ ngày 24 hàng tháng không? Còn tôi thì vẫn nhớ bởi em là người nhắc tôi nhớ nó quá nhiều. Cứ ngày 24 "em" cũng gọi điện bảo hôm nay là ngày gì "anh" nhỉ?

Tôi giật mình nó là ngày gì vậy? Trời ạ anh quên nhanh thế nó là ngày 24 đấy? Ngày 24 là ngày gì vậy? Hả anh ngốc quá ngày đó là ngày anh và em gặp nhau đó. Nghe câu nói này của em tôi cảm thấy lòng mình ấm áp và hạnh phúc.

Phải chăng đó là một nửa thật sự của tôi? Bởi tôi là một cô gái bướng bỉnh khó bảo còn em một chàng trai dịu dàng hay nhường nhịn. Ngay từ lần đầu tiên gặp em tôi đã thấy nó giống như một giấc mơ, tôi có cảm giác quen em từ rất lâu. Từ ngày còn học cấp 3 không bao giờ tôi nghĩ mình lại yêu người ít tuổi hay yếu đuối, bởi trong tôi lúc nào một nửa của mình cũng phải mạnh mẽ bản lĩnh. Vậy mà tôi lại có tình cảm với em một người không như những gì tôi nghĩ ánh mắt dịu dàng của em đã khiến tim tôi rung động thật sự.

Nhưng tôi vẫn khẳng định nó không phải tình yêu quyết định chạy chốn nó bằng được. Cho đến một ngày khi em nói với tôi “ Tiệp yêu Dung nhiều lắm” thì tôi biết một điều rằng mình không thể chạy chốn được nữa. Tôi nhận lời yêu em.

con gái !!! Tambietem

Thời sinh viên đôi lúc tình yêu thật khó hiểu chỉ đơn giản đạp xe quanh hồ An Biên hay những lần chờ nhau đi học về dưới sân trường Đại học Hàng Hải Việt Nam thật hạnh phúc. Cũng chẳng cần những quán xá đắt tiền chỉ cần đơn giản được đi cùng nhau. Từ ngày yêu em tôi học giỏi hơn nhiều và em cũng vậy. Tình yêu khiến người ta tốt đẹp lên. Em còn bảo tôi là thần may của em, thật ra tôi không nói nhưng em cũng là thần may mắn và là người tôi cảm thấy thoải mái nhất. Những tưởng chúng tôi sẽ có một kết thúc có hậu, một hình ảnh gia đình như cái thiếp mùng 8/3 em tay làm tặng tôi.

Nhưng giông tố đã ập tới vào một buổi chiều khi em đến nhà tôi với vẻ mặt buồn bã ánh mắt trìu mến tôi có đọng nước ở đó. Hỏi em mãi mới biết rằng mẹ em không đồng ý chuyện của chúng tôi. Và khi nhìn thấy em khóc tôi đã bỏ đi bởi vì tôi có dự cảm rằng em sẽ không vượt qua được hoàn cảnh này. Tôi chỉ nói với em “Hãy chọn mẹ em vì không có người yêu này sẽ có người yêu khác”. Tôi bỏ đi để lại em ở đó.

Em có biết đâu tôi đang cố gắng giấu những giọt nước mắt rơi xuống, tôi thường nói với bạn là tôi chỉ khóc khi mẹ mắng hay gì gì đó vậy mà chẳng ai mắng tôi lại thấy buồn và muốn khóc đến vậy. Tôi quyết định sẽ không gặp em nữa. Tôi lao vào làm gia sư hay tham gia hoạt động ngoại khóa nhiều hơn không được để mình có thời gian trống. Tôi cũng tránh gặp em ở trường, nhìn thấy em ở xa tôi thường chạy đi chỗ khác, cũng như việc em đến nhà tôi thì thường nhận được lời lạnh nhạt từ tôi.

Tôi sợ đối mặt với em sẽ làm bao nhiêu công sức cố quên em tan biến. Một hôm khi mọi việc tưởng chừng đã đi vào quá khứ, em đến nhà tôi với dáng người gầy và đen đi khá nhiều. Tôi chỉ lạnh nhạt bảo em về đi chị vẫn ổn. Em im lặng nhìn tôi. Lúc đó tôi chỉ muốn kể cho em nghe những gì tôi đã trải qua nhưng tôi không làm được. Cho đến khi em về tôi mới thấy cảm giác trống vắng cô đơn vây quanh mình càng khẳng định hơn khi cái thiếp tôi luôn để ở trên giá sách bỗng rơi xuống trước mặt mình, mọi tâm sự trong lòng được cất giữ cẩn thận bỗng nhiên vỡ òa tôi đã khóc, nước mắt làm ướt hết cả cái thiệp đó. Sau lần đó tôi quyết định cất nó đi để thời gian chữa lành mọi thứ.

Thế là đã gần 3 năm rồi em nhỉ thời gian cũng chữa lành mọi chuyện nhưng tôi vẫn quyết định để nó sống lại một lần và ngủ yên mãi mãi. Dù sao cũng cảm ơn ngày 24/11 năm đó đã cho tôi biết thêm một người luôn cho tôi cảm giác thoải mái sống thật với mình nhất. Tạm biệt em lần nữa để hình ảnh của em xa tôi mãi mãi.
https://lop12a10pbc.forumvi.net

con gái !!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang